Đèn led nhà xưởng 200W - VNHB200D1Đèn led nhà xưởng 200W - VNHB200D1Đèn led nhà xưởng 200W - VNHB200D1Đèn led nhà xưởng 200W - VNHB200D1
Đèn led nhà xưởng 200W - VNHB200D1
Liên hệ
  • Mã: CO0278
  • Đã bán: 0 (cái)
  • 1
  • denledvietnhat.com
    cam kết hàng chính hiệu
  • Hoàn tiền lại 120%
    Nếu phát hiện hàng giả
  • Hỗ trợ khách hàng
    24/7 các ngày trong tuần
  • Liên hệ đặt hàng
    Hotline: 0396 055 566 - 0963 184 449 - 098.7077.893
  • Xem địa chỉ bản đồ
  • Hiệu suất phát quang cao từ 90 – 170 Lm/W.
  • Hệ số công suất cao >0.9 giúp giảm tiêu hao năng lượng điện.
  • Đa dạng màu sắc ánh sáng từ vàng, trung tính đến ánh sáng trắng…
  • Đa dạng công suất. Từ đèn led nhà xưởng 50W, đèn led nhà xưởng 100W, cũng như đèn led nhà xưởng 150W hay cao hơn tùy theo nhu cầu của khách hàng.
  • Đa dạng hóa mẫu mã cũng như chủng loại.
Ứng dụng chiếu sáng:
Sản xuất tại VIETNHAT.,JSC
Công suất: 200W